Historia ya ulaji mboga
 

Mboga mboga ni mfumo wa chakula wa mtindo ambao, kulingana na wataalam, unapata umaarufu tu. Inazingatiwa na nyota na mashabiki wao, wanariadha maarufu na wanasayansi, waandishi, washairi na hata madaktari. Kwa kuongezea, bila kujali hali yao ya kijamii na umri. Lakini kila mmoja wao, kama watu wengine, mapema au baadaye swali lile linaibuka: "Imeanzaje yote?"

Ni lini na kwa nini watu waliacha nyama kwanza?

Kinyume na imani maarufu kwamba chimbuko la ulaji mboga huanzia England, wakati neno la jina moja lilipoletwa, lilijulikana zamani. Manukuu ya kwanza yaliyothibitishwa ya watu ambao waliacha nyama kwa makusudi walirejea kutoka milenia ya XNUMXth - XNUMXth BC. Wakati huo, hii iliwasaidia katika mchakato wa kuwasiliana na miungu, na pia katika kufanya ibada za kichawi. Kwa kweli, kwanza, ni makuhani ambao waligeukia ulaji mboga. Nao waliishi Misri ya Kale.

Wasomi wa kisasa wanapendekeza kuwa mawazo kama haya yalisababishwa na kuonekana kwa mnyama wa miungu wengi wa Misri. Ukweli, hawazuii ukweli kwamba Wamisri waliamini katika roho za wanyama waliouawa, ambazo zinaweza kuingiliana na mazungumzo na nguvu za juu. Lakini, iwe hivyo kwa hali halisi, ulaji mboga tu ulikuwepo angalau katika watu kadhaa, na kisha ukafaulu kurithiwa na wengine.

 

Mboga katika India ya Kale

Inajulikana kwa uaminifu kuwa katika kipindi cha kuanzia milenia hadi XNUMXnd BC, mfumo maalum ulianza kutokea India ya Kale, ikimsaidia mtu kuboresha sio kiroho tu, bali pia yoga - hatha yoga. Kwa kuongezea, moja ya maagizo yake ilikuwa kukataliwa kwa nyama. Kwa sababu tu huhamishia kwa mtu magonjwa yote na mateso ya mnyama aliyeuawa na haimfurahishi. Ilikuwa katika kula nyama wakati huo ambapo watu waliona sababu ya uchokozi wa kibinadamu na hasira. Na uthibitisho bora wa hii ni mabadiliko yaliyotokea kwa kila mtu ambaye alibadilisha kupanda vyakula. Watu hawa walipata afya na nguvu katika roho.

Umuhimu wa Ubudha katika Ukuzaji wa Mboga

Wanasayansi wanafikiria kuibuka kwa Ubudha kama hatua tofauti katika ukuzaji wa mboga. Ilitokea katika milenia ya XNUMX BC, wakati Buddha, mwanzilishi wa dini hii, pamoja na wafuasi wake, alianza kutetea kukataliwa kwa chakula cha divai na nyama, akilaani mauaji ya kiumbe hai yeyote.

Kwa kweli, sio Wabudhi wote wa kisasa ambao ni mboga. Hii inaelezewa haswa na hali mbaya ya hali ya hewa ambayo wanalazimika kuishi, kwa mfano, linapokuja suala la Tibet au Mongolia. Walakini, wote wanaamini amri za Buddha, kulingana na ambayo nyama chafu haipaswi kuliwa. Hii ni nyama, kwa kuonekana ambayo mtu ana uhusiano wa moja kwa moja. Kwa mfano, ikiwa mnyama aliuawa haswa kwa ajili yake, kwa agizo lake, au na yeye mwenyewe.

Zaidi juu ya mada:  Matunda kula - matokeo

Mboga mboga katika Ugiriki ya Kale

Inajulikana kuwa upendo wa vyakula vya mmea ulizaliwa hapa zamani. Uthibitisho bora wa hii ni kazi za Socrates, Plato, Plutarch, Diogenes na wanafalsafa wengine wengi ambao kwa hiari walitafakari faida za lishe kama hiyo. Ukweli, mawazo ya mwanafalsafa na mtaalam wa hesabu Pythagoras alisimama haswa kati yao. Yeye, pamoja na wanafunzi wake wengi ambao walitoka kwa familia zenye ushawishi, walibadilisha kupanda vyakula, na hivyo kuunda "Jamii ya Mboga mboga" ya kwanza. Kwa kweli, watu karibu nao walikuwa na wasiwasi kila wakati juu ya ikiwa mfumo mpya wa lishe unaweza kudhuru afya zao. Lakini katika karne ya IV KK. e. Hippocrates maarufu alijibu maswali yao yote na kuondoa mashaka yao.

Masilahi kwake yalichochewa na ukweli kwamba katika siku hizo ilikuwa ngumu sana kupata kipande cha nyama, labda tu wakati wa kutoa dhabihu kwa miungu. Kwa hivyo, ni watu wengi matajiri waliokula. Masikini, bila shaka, wakawa mboga.

Ukweli, wataalam walielewa vizuri faida ambazo ulaji mboga huleta kwa watu na kila wakati wamezungumza juu yake. Walisisitiza kuwa kuepukana na nyama ni njia moja kwa moja ya afya njema, matumizi bora ya ardhi na, muhimu zaidi, kupunguza vurugu ambazo hufufuka bila hiari wakati mtu anaamua kuchukua uhai wa mnyama. Kwa kuongezea, basi watu waliamini uwepo wa roho ndani yao na uwezekano wa kuhamishwa.

Kwa njia, ilikuwa katika Ugiriki ya Kale ndipo ubishani wa kwanza juu ya ulaji mboga ukaanza kuonekana. Ukweli ni kwamba Aristotle, mfuasi wa Pythagoras, alikataa uwepo wa roho katika wanyama, na matokeo yake alikula nyama yao mwenyewe na kuwashauri wengine. Na mwanafunzi wake, Theophrastus, alikuwa akibishana naye kila wakati, akisema kwamba wa mwisho wanauwezo wa kusikia maumivu, na kwa hivyo, wana hisia na roho.

Ukristo na ulaji mboga

Katika enzi ya kuanzishwa kwake, maoni juu ya mfumo huu wa chakula yalikuwa kinyume kabisa. Jaji mwenyewe: kulingana na kanuni za Kikristo, wanyama hawana roho, kwa hivyo wanaweza kuliwa salama. Wakati huo huo, watu ambao wamejitolea maisha yao kwa kanisa na Mungu, bila kujua wanapenda chakula cha mmea, kwa sababu haichangii udhihirisho wa tamaa.

Ukweli, tayari katika karne ya 1000 BK, wakati umaarufu wa Ukristo ulipoanza kukua, kila mtu alimkumbuka Aristotle na hoja zake kwa niaba ya nyama na akaanza kuitumia kwa chakula. Mwishowe, ilikoma kuwa kura ya matajiri, ambayo iliungwa mkono kikamilifu na kanisa. Wale ambao hawakufikiria hivyo waliishia hatarini kwa Baraza la Kuhukumu Wazushi. Bila kusema, kuna maelfu ya mboga za kweli kati yao. Na ilidumu karibu miaka 400 - kutoka 1400 hadi XNUMX AD. e.

Zaidi juu ya mada:  Wakula chakula mbichi - wakipanda

Nani mwingine alikuwa mboga

  • Inca za zamani, ambazo mtindo wa maisha bado unawavutia wengi.
  • Warumi wa zamani katika kipindi cha mapema cha jamhuri, ambao hata walitengeneza kisayansi ya chakula, hata hivyo, iliyoundwa kwa watu matajiri.
  • Watao wa Uchina wa Kale.
  • Spartan ambao waliishi katika hali ya kujinyima kabisa, lakini wakati huo huo walikuwa maarufu kwa nguvu zao na uvumilivu.

Na hii sio orodha kamili. Inajulikana kwa uhakika kwamba mmoja wa makhalifa wa kwanza, baada ya Muhammad, aliwahimiza wanafunzi wake waachane na nyama na wasigeuze tumbo lao kuwa makaburi ya wanyama waliouawa. Kuna taarifa juu ya hitaji la kula vyakula vya mmea katika Biblia, katika kitabu cha Mwanzo.

Mwamko

Inaweza kuitwa salama enzi ya uamsho wa mboga. Kwa kweli, mwanzoni mwa Zama za Kati, wanadamu walisahau juu yake. Baadaye, mmoja wa wawakilishi wake mkali alikuwa Leonardo da Vinci. Alidhani kuwa katika siku za usoni, mauaji ya wanyama wasio na hatia yatachukuliwa kwa njia sawa na mauaji ya mtu. Kwa upande mwingine, Gassendi, mwanafalsafa Mfaransa, alisema kuwa kula nyama sio tabia ya watu, na kwa kupendelea nadharia yake alielezea muundo wa meno, akizingatia ukweli kwamba haukusudiwa kutafuna nyama.

 

J. Ray, mwanasayansi kutoka Uingereza, aliandika kwamba chakula cha nyama hakileti nguvu. Na mwandishi mkubwa wa Kiingereza Thomas Tryon alienda mbali zaidi, akisema katika kurasa za kitabu chake "Njia ya Afya" kwamba nyama ndio sababu ya magonjwa mengi. Kwa sababu tu wanyama wenyewe, waliopo katika hali ngumu, wanateseka kutoka kwao, na kisha huwapitisha kwa watu bila hiari. Kwa kuongezea, alisisitiza kuwa kuchukua uhai wa kiumbe yeyote kwa sababu ya chakula hakuna maana.

Ukweli, licha ya hoja hizi zote, hakukuwa na watu wengi ambao walitaka kutoa nyama kwa kupendelea vyakula vya mmea. Lakini kila kitu kilibadilika katikati ya karne ya XNUMXth.

Hatua mpya katika ukuzaji wa mboga

Ilikuwa katika kipindi hiki kwamba mfumo wa chakula wa mitindo ulianza kupata umaarufu wake. Waingereza walicheza jukumu muhimu katika hii. Uvumi una kwamba walimleta kutoka India, koloni lao, pamoja na dini la Vedic. Kama kila kitu cha mashariki, haraka ilianza kupata mhusika. Kwa kuongezea, sababu zingine zilichangia hii.

 
Zaidi juu ya mada:  Chakula kibichi na udhaifu

Mnamo 1842, neno "ulaji mboga“Shukrani kwa juhudi za waanzilishi wa Jumuiya ya Mboga ya Waingereza huko Manchester. Alizaliwa kutoka kwa neno la Kilatini lililopo tayari "mboga", ambalo linatafsiriwa linamaanisha "safi, hodari, mwenye afya." Kwa kuongeza, ilikuwa ya mfano kabisa, kwa sababu kwa sauti yake ilifanana na "mboga" - "mboga". Na kabla ya hapo, mfumo unaojulikana wa chakula uliitwa tu "Mhindi".

Kutoka Uingereza, ilienea kote Ulaya na Amerika. Hii ilitokana sana na hamu ya kuacha kuua kwa chakula. Walakini, kulingana na wachambuzi wengine wa kisiasa, shida ya uchumi, ambayo ilisababisha kupanda kwa bei ya vyakula vya nyama, ilichukua jukumu muhimu hapa. Wakati huo huo, watu mashuhuri wa wakati wao walizungumza kwa kupendelea ulaji mboga.

Schopenhauer alisema kuwa watu wanaobadilisha chakula cha makusudi wana maadili ya juu zaidi. Na Bernard Shaw aliamini kwamba alikuwa kama mtu mzuri, alikataa kula nyama ya wanyama wasio na hatia.

 

Kuibuka kwa ulaji mboga nchini Urusi

Leo Tolstoy alitoa mchango mkubwa katika ukuzaji wa mfumo huu wa chakula mwanzoni mwa karne ya ishirini. Yeye mwenyewe aliacha nyama mnamo 1885 baada ya kukutana na William Frey, ambaye alimthibitishia kwamba mwili wa mwanadamu haukuundwa kutengenezea chakula kigumu kama hicho. Inajulikana kuwa baadhi ya watoto wake walisaidia kukuza ulaji mboga. Shukrani kwa hii, miaka kadhaa baadaye huko Urusi, walianza kutoa mihadhara juu ya faida ya ulaji mboga na kufanya mikutano ya jina moja.

Kwa kuongezea, Tolstoy alisaidia ukuzaji wa mboga sio kwa neno tu, bali pia kwa tendo. Aliandika juu yake katika vitabu, akafungua taasisi za elimu za watoto na canteens za watu na chakula cha kawaida cha mboga kwa watu wanaohitaji.

Mnamo 1901, jamii ya kwanza ya mboga ilionekana huko St. Katika kipindi hiki, kazi ya kuelimisha ilianza, ikifuatiwa na kuonekana kwa mikahawa ya kwanza iliyojaa mboga. Mmoja wao alikuwa huko Moscow kwenye Nikitsky Boulevard.

Baada ya Mapinduzi ya Oktoba, ulaji mboga ulipigwa marufuku, lakini baada ya miongo michache ilifufuliwa tena. Inajulikana kuwa leo kuna zaidi ya mboga bilioni 1 ulimwenguni, ambao bado wanatangaza juu ya faida zake hadharani, wakijaribu kuifanya iwe maarufu na, na hivyo, kuokoa maisha ya wanyama wasio na hatia.


Mchakato wa ukuzaji na uundaji wa mboga unarudi nyuma maelfu ya miaka. Kulikuwa na vipindi ndani yake wakati ilikuwa katika kilele cha umaarufu au, kinyume chake, kwa usahaulifu, lakini, licha yao, inaendelea kuwapo na kupata wapenzi wake ulimwenguni kote. Miongoni mwa watu mashuhuri na mashabiki wao, wanariadha, wanasayansi, waandishi, washairi na watu wa kawaida.

Nakala zaidi juu ya ulaji mboga:

Acha Reply