Maafisa walipendekeza kuongeza umri wa watoto hadi miaka 21

Ikiwa mpango huo utakubaliwa, umri wa watu wengi katika nchi yetu utasherehekewa kulingana na mtindo wa Amerika.

Kuwaita watoto wa kisasa wenye umri wa miaka 16-17 watoto, kusema ukweli, hawatageuza ulimi. Ikilinganishwa na hata kizazi cha milenia, vijana wa leo wamekua zaidi, wameendelea, wameelimika. Na wakati mwingine hawapati mbaya zaidi kuliko watu wazima.

Lakini rasmi bado ni watoto. Vijana wadogo ambao wazazi wanawajibika. Sasa kizingiti ambacho maisha ya watu wazima huanza ni miaka 18. Lakini inawezekana kwamba hivi karibuni tutakuwa kama Merika na nchi zingine kadhaa.

"Leo Wizara ya Afya ya Urusi inazungumza juu ya kuongeza kizingiti cha utoto hadi 21," TASS inamnukuu Tatyana Yakovleva, Naibu Waziri wa Kwanza wa Afya wa Shirikisho la Urusi. Kwanza kabisa, tuna wasiwasi juu ya matumizi ya pombe, tumbaku chini ya umri wa miaka 21, ambayo inamaanisha kuwa hii ni kuzuia tabia mbaya na hii ndio afya ya mama na baba zetu wanaotarajia.

Hapana, kwa kweli, kuna maelezo ya kisayansi ya hii. Ukweli ni kwamba ubongo hatimaye huundwa tu na umri wa miaka 21. Kuvuta sigara na kunywa mapema kunaweza kuwa na athari mbaya kwa ukuaji wa mtu mchanga.

Hii, inaonekana, haijulikani katika nchi kadhaa za Magharibi mwa Ulaya - kuna umri wa chini wakati mtu anaweza kunywa pombe dhaifu (divai au bia) ni miaka 16.

Kwa njia, Wizara ya Afya ya Urusi sio mara ya kwanza kujaribu kunyoosha utoto wetu. Kwa hivyo, chemchemi iliyopita, waziri mwenyewe, Veronika Skvortsova, tayari alisema: kwa muda mrefu, utoto utazingatiwa umri… ta-dam! - hadi miaka 30.

Zaidi juu ya mada:  Babies Elena Krygina, Mitindo ya mitindo

"Maumbile ya Masi na biolojia itafanya iwezekanavyo kutoka kuzaliwa kuzaliwa na kutabiri ugonjwa ambao kiumbe kina mwelekeo," afisa huyo alielezea kwa Interfax wakati huo. "Kuzuia itaruhusu kupanua sawasawa vipindi vyote kuu vya maisha: utoto - hadi miaka 30, umri wa kazi wa mtu mzima - angalau hadi miaka 70-80".

Inaonekana nzuri, kwa kweli. Wazo tu linajidokeza: je! Umri wa ndoa utafufuliwa katika kesi hii na utaruhusiwa kupata watoto chini ya miaka 30? Na kisha, Mungu apishe mbali, itageuka kuwa, kulingana na muundo mpya, watoto watazaa watoto. Na swali la pili - ni nini basi itakuwa umri wa kustaafu? Sio 90?

mahojiano

Je! Unafikiria nini juu ya watoto wa miaka 21?

  • Ikiwa alimony analazimika kulipa kabla ya umri huu, basi mimi ni wa!

  • Unaweza kufikiria kwamba wanafunzi hawatajua jinsi ya kuzunguka marufuku.

  • Mimi nina kinyume. Kizazi cha sasa tayari ni kitoto mno.

  • Mimi ni wa. Vivyo hivyo, watoto wanapaswa kutoa hadi watakapomaliza masomo yao. Kwa hivyo kwa kweli ni watoto.

  • Unahitaji kuelimisha ili hata usitake kujaribu takataka hii!

  • Viongozi hawana kitu kingine cha kufanya.

Acha Reply