Mboga ni hatua moja kwa afya

Watu zaidi na zaidi wanaamua wenyewe kuwa mboga. Wengine, kwa sababu ni ya mtindo, wengine, wakigundua kuwa hii ndiyo njia ya afya na uzuri. Lakini bado, kwa nini watu wanaamua kutoa chakula cha nyama na kuwa mboga?

Kwa watu wengi, hii inategemea kanuni za maadili. Kwa kukataa chakula cha asili ya wanyama, mtu huchukua hatua nyingine kuelekea ukamilifu, na pia huwa mtu zaidi. Sababu ya pili ni afya. Kuna mjadala mwingi sasa juu ya jinsi protini ya wanyama ni muhimu. Tayari imethibitishwa kuwa protini ya wanyama huharibu mwili na vyakula vyake vya kuoza. Dutu mbaya hujilimbikiza mwilini na hii haiathiri tu hali ya jumla na afya ya mtu lakini pia na muonekano wake.

Sababu nyingine ni kwamba kupika nyama kunahitaji chumvi zaidi kuliko mboga. Na kama unavyojua, chumvi ni adui wa afya. Imethibitishwa kuwa mtu anayekula nyama ni mkali zaidi, na hii haina athari bora kwa afya yake. Ikiwa umeamua mwenyewe kuanza njia ya ulaji mboga, unapaswa kukumbuka kuwa lazima kuwe na kipimo katika kila kitu. Mpito wa ulaji mboga unapaswa kuwa polepole, na laini ili mwili usipate dhiki.

Inafaa kukumbuka kuwa kwa kuacha nyama, unachukua hatua kuelekea afya, lakini hakutakuwa na faida ikiwa utaacha tabia mbaya. Hizi ni uvutaji wa pombe na tumbaku. Kwa afya, haitoshi tu kuwatenga nyama kutoka kwenye lishe yako, lakini ni muhimu pia kutunga lishe yako vizuri. Kuna chaguzi tofauti za ulaji mboga. Mboga mboga hawali nyama. Watu ambao hutumia mayai na vyakula vya maziwa katika lishe yao huitwa mboga za ovolactic. Mboga - sio tu sio kula vyakula vyote vya nyama na samaki, lakini pia vyakula vyote vya wanyama. Maziwa, jibini la jumba, cream ya sour, jibini, na mayai.

Zaidi juu ya mada:  Kwa nini haiba ya kipekee huzaliwa katika makutano ya ishara za zodiac

Daima kuna chaguo katika maisha yetu. Lakini wengi hawafikiri juu ya kile wanachokula. Na tu wakati wa kutazama sahani yake, kwenye kipande au kipande cha nyama, mtu hugundua kuwa anakula mnyama aliyeishi mwenyewe, hakugusa mtu yeyote, kisha wakamwua ili aweze kula, akigundua tu Hofu yote ya hii, ikigundua hofu gani mnyama huyo alipopata wakati aliuawa, basi hapo tu kukataa kamili kwa chakula hiki kunawezekana. Usiogope kwamba ukiacha nyama, utakufa njaa. Sasa kuna tovuti na vikundi tofauti kwenye mitandao ya kijamii ambapo watu huzungumza juu ya jinsi walivyoshuka kwenye njia hii na kushiriki mapishi yao, lakini kumbuka kuwa mabadiliko ya ghafla yanaweza kusababisha magonjwa ya tumbo na matumbo. Kila kitu kinapaswa kuwa taratibu.

Kwanza, kondoa sausage za kuchemsha, za kuchemsha, ni bora kuchukua nafasi ya nyama ya nguruwe na lishe zaidi, kama Uturuki. Pia ni bora kukataa nyama iliyokaangwa. Punguza polepole ulaji wako wa nyama hadi mara 2 kwa wiki. Kula saladi zaidi na mboga. Na pia ondoa supu na mchuzi wa nyama. Jaribu kuingiza mboga zaidi, safi na ya kuchemsha, katika lishe yako. Kashi haipaswi kupuuzwa pia. Baada ya muda, hakika utahisi nyepesi, shida nyingi za kiafya zitakoma kuhisiwa.

Acha Reply