Kwa nini wataalam wa chakula mbichi wanaumwa?

Wataalam wengi wa chakula kibichi, wakiwa wamebadilisha lishe ya asili, naively wanaamini kuwa mabadiliko tu katika lishe yataathiri afya zao. Hii sivyo ilivyo. Kwa mfano, fikiria juu ya kile mtu hufanya mara nyingi zaidi - kula, kunywa au kupumua? Ikiwa mtu atakula chakula kipya cha mmea, lakini wakati huo huo anakunywa maji mabaya na anapumua hewa chafu, basi mfumo wake wa limfu pia utasafishwa sana. Kwa kuongezea, kwa kukosekana kwa shughuli za kawaida za mwili, mtiririko wa damu huacha kufanya kazi vizuri, sauti kwenye misuli hupotea, mtu huhisi uvivu na kutoka kwa hii anazidi kuvutiwa na maisha ya kukaa.

Kila kitu kinahitaji kuunganishwa, wote katika lishe, ndani ya maji, hewa, mazoezi, jua, kulala, na mawazo, kwa sababu mawazo pia huathiri sana ustawi wetu. Kama chakula cha mbichi yenyewe, sio rahisi pia. Wakula chakula mbichi na hata waleji wa matunda hufanya kosa moja kubwa sana, wakiamini kwamba chakula chochote cha mmea ni mzuri kwetu. Mbali na hilo. Kwa mfano, kuna, kwa urahisi, mimea yenye sumu. Lakini kuna matunda ambayo, ikiwa yanatumiwa kupita kiasi, pia huathiri vibaya mwili wa mwanadamu.

Hizi ni vyakula vyenye mafuta mengi (karanga, mbegu, parachichi, durian, na zingine). Vyakula hivi ni vinono kuliko vyakula vingi "vya kawaida". Ndio, haya ni mafuta ya polyunsaturated ambayo hupigwa kwa urahisi na hayana athari mbaya kwa idadi ndogo, lakini kwa idadi kubwa (zaidi ya 10% ya yaliyomo kwenye kalori ya chakula). Pia, haifai kula protini nyingi (pia zaidi ya 10% ya maudhui ya kalori), ingawa kwa kweli, kiwango cha protini kwenye chakula kinazidishwa sana, ni wachache wataweza kula hata 20% ya protini kutoka thamani ya kila siku ya chakula kwa muda mrefu. Kwa kuongeza, jaribu kuchanganya aina tofauti za chakula na kila mmoja kidogo iwezekanavyo, na usipaswi kusahau mboga na majani yenye majani ya kijani kibichi. Ni chanzo muhimu cha madini kwa mwili wetu.

Acha Reply