"Sikuelewa kuwa nilikuwa mjamzito hadi nilipomzaa kwenye kiti na daktari wa meno."

Badala ya wakunga, kulikuwa na maafisa wa polisi wakati wa kujifungua, na kliniki ya meno ilimpa mama mchanga pesa kubwa ya kusafisha ofisi kama zawadi.

Je! Ni vipi, ni vipi unaweza kugundua kuwa wewe ni mjamzito, haswa ikiwa tayari una watoto na unajua nini cha kutarajia? Kwa kweli, hata kabla ya mtihani kuonyesha vipande viwili, dalili za kwanza tayari zimejisikia: uchovu, na mvutano katika kifua, na ugonjwa wa jumla. Hedhi hupotea, mwishowe, na tumbo na kifua hukua kwa kiwango kikubwa na mipaka. Inageuka kuwa unaweza kupuuza kwa urahisi, na hauitaji kuwa na uzito kupita kiasi kwa hii, ambayo inaweza kuhusishwa na tumbo linakua.

Siku ya miaka 23 Jessica alianza kama kawaida: aliamka, akampikia mtoto wake kiamsha kinywa na kumpeleka chekechea. Mvulana akapunga mkono, na Jessica akajiandaa kurudi nyumbani. Na ghafla maumivu ya kutisha yalimzunguka, nguvu sana hata hakuweza kuchukua hatua.

“Nilidhani inauma kwa sababu niliteleza, nikaanguka na kujiumiza vibaya siku iliyotangulia. Maumivu yalinipooza tu, ”anasema Jessica.

Polisi ambaye alimwona msichana huyo alikuja kumwokoa: alitambua kuwa ni ngumu kusimama kwa miguu yake kutokana na maumivu. Ya taasisi za matibabu karibu, kulikuwa na meno tu. Polisi huyo alimpeleka msichana pale ili asubiri gari la wagonjwa lifike. Mara tu alipoketi kwenye kiti, Jessica… alijifungua. Kuanzia wakati alipovuka kizingiti cha kliniki, haswa dakika chache zilipita hadi mtoto azaliwe.

Zaidi juu ya mada:  Uuzaji wa SMS kwa mikahawa

“Nilishtuka. Kila kitu kilitokea haraka sana… Na hakuna chochote kilichotangulia! - Jessica anashangaa. "Kama kawaida, nilikuwa na hedhi, sikuwa na tumbo, nilihisi kama kawaida."

Polisi walishtuka sana. Msichana hakuonekana kama mwanamke mjamzito, hakuwa na dalili ya tumbo.

"Sikuwa na wakati wa kuvaa glavu zangu kumnasa mtoto," afisa Van Duuren mwenye umri wa miaka 39 alisema.

Wana wa Jessica - Dilano mzee na Herman mdogo

Lakini ilikuwa mapema sana kutoa pumzi: wakati wa kujifungua kwa haraka, kitovu kilivunjika, na mtoto hakupiga kelele, hakuhama na, inaonekana, hakupumua. Kwa bahati nzuri, polisi huyo hakushangaa: alianza kupaka mwili dhaifu wa mtoto, na alikuwa muujiza! - alichukua pumzi ya kwanza na kulia. Inaonekana kilikuwa kilio cha kufurahisha zaidi cha watoto ulimwenguni.

Ambulensi iliwasili dakika chache tu baadaye. Mama na mtoto walipelekwa hospitalini. Kama ilivyotokea, mtoto Herman - hiyo ilikuwa jina la mtoto - alizaliwa wiki 10 kabla ya ratiba. Mfumo wa upumuaji wa kijana huyo ulikuwa bado haujawa tayari kwa kazi ya kujitegemea, alikuwa na kuanguka kwa mapafu. Kwa hivyo, mtoto aliwekwa kwenye incubator. Wiki chache baadaye, kila kitu kilikuwa tayari sawa naye, na Herman alikwenda nyumbani kwa familia yake.

Lakini mshangao ulikuwa haujaisha bado. Jessica alipokea muswada mkubwa kutoka kwa meno, ambayo ilibidi ajifungue. Barua ya kufunika ilisema kwamba chumba kilikuwa chafu sana baada ya hapo kliniki ililazimika kuita huduma maalum ya kusafisha. Sasa Jessica alilipa euro 212 - karibu elfu 19 kwa rubles. Kampuni ya bima ilikataa kulipia gharama hizi. Kama matokeo, Jessica aliokolewa na polisi tena: watu wale wale ambao walichukua kutoka kwake, walipanga mchungaji kwa niaba ya mama huyo mchanga.

Zaidi juu ya mada:  Jinsi ya kufanya nywele haraka na mapambo

"Waliniokoa mara mbili," anacheka Jessica.

Acha Reply